Loading...

xemcaigi

Thuyền đó là vật dùng để chở hàng hóa và chở người qua sông, các bạn không còn xa lạ gì với chiếc thuyền đúng không. Nếu ai không được chứng kiến tận mắt thì chúng ta có thể nhìn qua các mô hình qua phim ảnh hay tranh vẽ,…Vậy nếu bạn có mộng thấy giấc mơ về thuyền thì sao? Nó mang lại ý nghĩa gì? Cùng chúng tôi khám phá bạn nhé!

Nếu bạn mơ thấy tàu thuyền bị đốt cháy, chính điều này có nghĩa là hàng loạt người muốn tỏ tình và kết đôi với bạn.

Còn nếu bạn mơ thấy tàu thuyền đang cập bến, thì điều này muốn nói cho bạn biết rằng bạn cần hết sức đề phòng bất trắc xảy tới với chính mình và người thân trong gia đình của bạn.

Nếu bạn có nhìn thấy tàu thuyền đang trôi dạt trên bờ biển, điều này lại là điều báo hiệu cơ hội hiếm có về tiền bạc sẽ đến với chính bạn. Thần tài đang âm thầm giúp đỡ bạn đó nhé. Hãy tiếp tục nỗ lực trong một thời gian ngắn nữa thôi, giấc mơ của sự giàu sang sẽ trở thành hiện thực.

Xem thêm thông tin về xổ số liên tục nhanh nhất: XSKT Minh Ngọc thứ 5 - Kết quả xổ số Minh Ngọc thứ 5 hàng tuần

Dự đoán XSMB 14/12/2017 - Giấc mơ chiếc thuyền chở tiền và những con số DmIkSE

Bạn nên tiết kiệm tiền giải thưởng từ xổ số

Trong giấc mơ mà bạn thấy mình đang nằm ngủ trên một chiếc tàu hoặc một chiếc thuyền nào đó, điềm báo này của bạn sẽ bị mất trộm. Khi đi đến ở các nơi đông người, bạn hãy chú đến để đồ đạc và chính túi tiền cẩn thận nhé.

Mơ thấy bản thân của mình đang chèo thuyền, rất có khả năng rằng bạn sẽ đi du lịch ở một quốc gia xa xôi nào đó ở trên thế giới. Ngoài ra, giấc mơ này còn là một tín hiệu cho thấy rằng bạn sắp phải cách xa người thân trong một khoảng thời gian ngắn nhất.

Nếu bạn có nằm mơ thấy mình và người khác đang cùng nhau chèo thuyền, đây chính là điềm báo tốt lành. Mọi dự định ở trong tương lai gần của bạn đang rất có khả năng sẽ thành công.

Theo chuyên gia giấc mơ này lại là điều may mắn với bạn, bởi nếu bạn tham gia chơi xổ số thì nhanh tay đánh ngay 62 – 93 – 64 đó chính là những con số may mắn nhất do các chuyên gia dự đoán và tính toán vô cùng chính xác.

Mơ thấy tàu thuyền nó bị lật, bạn nên đề phòng có những kẻ tiểu nhân làm việc xấu có thể ảnh hưởng tới danh dự của mình.

Nếu bạn đã và đang đi làm, giấc mơ này lại là điều báo hiệu bạn sắp được thăng quan tiến chức. Hoặc nếu bạn là một người kinh doanh, sự nghiệp của bạn chắc chắn sẽ thuận buồm xuôi gió, ngày càng gặt hái được rất nhiều thành công hơn nữa.

Hy vọng những thông tin của bài viết chúng tôi vừa cung cấp ở trên sẽ mang lại những điều may mắn cho chính bạn, và giúp bạn giải đáp được những thắc mắc của chính mình.

Lừa đảo vé số là một trong những thủ đoạn thường thấy của những kẻ kiếm lợi bất nghĩa, mặc dù có nhiều cảnh báo nhưng vẫn rất nhiều người bị mắc lừa, hơn nữa chiêu trò lừa đảo hiện nay ngày càng tinh vi hơn.

Mới đây có thông tin mới về một loại hành vi lừa đảo tập trung vào người già mà mọi người cần cảnh giác, đó là sử dụng giấy dò giả để đánh tráo tờ nhằm lừa người bán vé số.

Theo thông tin từ những bị hại, vào ngày 9/1, một người đàn ông khoảng 35 tuổi, cao chừng 1,65m, da ngăm đen chủ động tiếp cận người bán vé số dạo hỏi mua vé và đồng thời hỏi mượn tờ dò kết quả xổ số Khánh Hòa ngày 28/12/2016.

Trong lúc kiểm tra thông tin kết quả, người này yêu cầu người bán vé số tìm cho mình những số đẹp để mua. Lợi dụng người bán vé số tập trung tìm vé số đẹp cho mình, anh ta đánh tráo tờ thật bằng kết quả giả được giấu trong người.

Cụ thể, vào ngày 28/12/2016, giải sáu xổ số Khánh Hòa là dãy số 1797-6290-9073 thì tờ giấy dò giả do người đàn ông tráo vào biến thành 9247-1266-2302, các giải khác đều được giữ nguyên.

Thông tin kết quả xổ số 3 miền nhanh nhất chính xác nhất: https://ok.ru/ketquakqxsmnminhngochomnay

Dự đoán XSMB 14/12/2017 - Giấc mơ chiếc thuyền chở tiền và những con số GlhfKe

Bạn nên có những dự định trong tương lai với số tiền trúng số

Ngay lập tức anh ta giả vờ tỏ ra vui mừng vì mình đã trúng số và đưa tờ vé giả cho người bán kiểm tra lại. Sau khi người bán xác nhận trúng, người này ngay lập tức nói sẽ mua hàng chục tờ vé số mới nếu trược trả ngay tiền trúng.

Những người bán ngay lập tức vui mừng đồng ý, cho tới khi mang tờ kết quả xổ số đến đại lý mới biết được mình bị lừa. Hiện nay đã có 7 người bán vé số lớn tuổi xác nhận mình đã bị lừa theo chiêu thức trên với số tiền tổng cộng là 13 triệu đồng (500.000 đồng/tờ).

Chiêu lừa này chủ yếu nhắm vào người già vì những người này có trí nhớ kém, khó xác nhận tờ dò kết quả mới và cũ. Hơn nữa hình thức lừa đảo này khá tinh vi vì tờ đều là xổ thời gian đã lâu, kể cả những tờ kết quả thật có dấu đỏ, kẻ lừa đảo cũng chuẩn bị sẵn tờ giấy dò giả y chang nên nạn nhân khó phát hiện.

Tuy nhiên, trong thời điểm cận tết hiện nay, khá nhiều loại tội phạm manh động, vì vậy, tốt nhất là bạn nên cảnh giác, đặc biệt là đối với người có ý định đổi thưởng tại chỗ.

Theo các chuyên gia nếu trong giấc chiêm bao của bạn nên đánh đề con: 00-13-14

Tuy nhiên, bà con cũng nên lưu ý rằng trong có sự biến thiên cực lớn. Vì thế khi đánh cược anh em nên đánh lộn của chúng nữa để vào bờ một cách an toàn trong ngày nhé.

Chúc bà con may mắn và thắng lớn.

Kết quả xổ số hôm nay cập nhật: DD XSMN - Dự đoán KQXSMN Minh Ngọc hôm nay